• 4851659845

Alamar Glitter HANNU BIYU, Launuka 12, 20017

launi:

  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color
  • color

SIZE: Zaɓi GIRMA


Cikakken Bayani

Sharhin Abokin Ciniki

Cikakken Bayani

Salo: Alama
Marka: HANNU BIYU
Launin Tawada: Launuka 12
Nau'in Nuni: Lafiya
Adadin Yankuna: 12
Nauyin Abu: 5 ounces
Girman samfur: 5.39 x 5.35 x 0.55 inci

Siffofin

12 LAunuka: rawaya, ja, ruwan hoda, kore, ciyayi kore, orange, blue, sama blue, Violet, purple, zinariya, azurfa.
* Mai girma don littattafan canza launin manya, littafin rubutu, aikin jarida, zane, faifai, ayyukan makaranta, katunan gida, sana'a, gaisuwa da katunan kyauta.Ba dace da ƙarfe, gilashi, filastik, marmara, yumbu da saman duhu ba.
* Premium tawada tare da tasirin kyalkyali yana taimakawa ƙara ƙarin fara'a don aikin zanen ku, Hakanan abin mamakin tasirin canza launi wanda alƙalamai masu launin al'ada ba zai iya ƙirƙirar ba.
* Hanyoyi don amfani:1. Girgiza alkalami.2. Tura tip ɗin alƙalami ƙasa kuma maimaita latsawa da sakewa har sai kun fara ganin tawada yana gudana a cikin tip.3.Re-cap alama nan da nan bayan amfani.
* Idan ba ka daɗe da amfani da alƙalami ba kuma ka ga cewa bakin alƙalami ya bushe kuma ba shi da tawada, maimaita matakan da ke sama.


Sharhin Abokin Ciniki

kyalkyali!!Kyakkyawan kyakkyawa, mai sauƙin amfani!

★ An sake nazari a Amurka ranar 26 ga Oktoba, 2021

Kawai danna ƙasa sau da yawa akan alkalan har sai fenti/ kyalkyali ya fara gudana!Sannan, rubuta/zane!Waɗannan alkaluma suna da matsakaicin tukwici kuma suna ɗauke da kyalli mai kyalli wanda ke bayyana kyalli.Fentin yana bushewa da sauri.Alƙalamin suna da ball a ciki don girgiza don haɗa fenti da kyalli.Babban farashi kuma cikakke don yin kati da fosta.

nice

★ An sake dubawa a Amurka ranar 8 ga Nuwamba, 2021

Waɗannan alamomin suna ɗaukar minti ɗaya don farawa.Kuna buƙatar tura tip har sai tawada ya fara gudana.Tare da ɗan haƙuri, wannan ba matsala ba ce.Suna da kyau kuma masu kyalkyali tare da matsakaicin matsayi.Tawada ya yi kama da bushewa da sauri lokacin da na yi amfani da su akan takardar gini, amma akan takarda mai laushi (takardar nannade, a zahiri) ta yi laushi lokacin da na taɓa ta da wuri.Ganin cewa alama ce, laifina ne.Ina tsammanin waɗannan za su ba da ɗan haske a kan ayyukan fasaha na mu.'Yata tana da alamomin mujallar daga kamfani ɗaya da take amfani da ita kuma tana jin daɗin kusan shekara guda don haka ina fatan samun irin wannan inganci a nan.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana